Tải Windows 10 1909 (19h2) ISO 32bit 64bit

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi Trần Văn Cường, 13/11/19.

1. Trần Văn Cường

Trần Văn Cường I love CNTT Thành viên BQT Thành viên BQT

Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Web:

Vào tháng 7, chúng tôi đã thông báo rằng Bản cập nhật Windows 10 tháng 11 năm 2019 sẽ là một bản phát hành có phạm vi để chọn các cải tiến hiệu suất, tính năng doanh nghiệp và cải tiến chất lượng. Hôm nay, chúng tôi thông báo rằng Bản cập nhật Windows 10 tháng 11 năm 2019 hiện có sẵn cho người dùng trên các phiên bản Windows 10 mới nhất, những người tìm kiếm bản cập nhật mới thông qua Windows Update. Bài đăng của tôi hôm nay bao gồm các chi tiết về cách bạn có thể nhận được Bản cập nhật tháng 11 năm 2019, vì chúng tôi đã làm việc để biến điều này thành một trải nghiệm tuyệt vời cho tất cả các thiết bị và quá trình cập nhật nhanh đặc biệt cho các thiết bị chạy Cập nhật tháng 5 năm 2019. I hèll cũng đề cập đến cách các tổ chức thương mại có thể bắt đầu triển khai mục tiêu và cung cấp tổng quan về các tính năng mới.

Cách nhận bản cập nhật Windows 10 1909

Bắt đầu từ hôm nay, Bản cập nhật tháng 11 có sẵn cho khách hàng đang tìm cách cài đặt bản phát hành mới nhất. Nếu bạn đã sẵn sàng cài đặt bản cập nhật, hãy mở cài đặt Windows Update (Cài đặt> Cập nhật & Bảo mật> Cập nhật Windows) và chọn Kiểm tra cập nhật. Khi bản cập nhật xuất hiện, bạn có thể chọn Tải xuống và cài đặt ngay. (Lưu ý: Nếu bạn làm theo các bước này và không thấy cập nhật Tính năng của Windows cho Windows 10, phiên bản 1909, trên thiết bị của bạn, bạn có thể gặp sự cố tương thích và giữ an toàn cho đến khi chúng tôi tự tin rằng bạn sẽ có bản cập nhật tốt kinh nghiệm.) Khi bạn đã tải xuống bản cập nhật, bạn sẽ cần khởi động lại thiết bị của mình để hoàn tất quá trình cài đặt bản cập nhật. Trước tiên hãy đảm bảo lưu tệp của bạn và đóng mọi ứng dụng đang mở, sau đó chọn Khởi động lại ngay.

Nếu bạn không sẵn sàng khởi động lại, không vấn đề gì! Chỉ cần chọn Lập lịch khởi động lại, sau đó chọn một ngày và thời gian phù hợp nhất với lịch trình của bạn. Nếu bạn không có thời gian để lên lịch khởi động lại, Windows sẽ tự động lên lịch cho bạn ngoài những lần bạn tích cực sử dụng thiết bị của mình. Bạn cũng có thể chọn thời gian thuận tiện cho mình và tạm dừng cập nhật tối đa 35 ngày (bảy ngày một lần, tối đa năm lần).

Download Windows 10 1909 332bit 64bit

Tải Windows 10 1909 32bit Link Fshare

Fshare

Tải Windows 10 1909 64bit Link Fshare

Fshare

Bình Luận Bằng Facebook

data-href="https://cnttqn.com/threads/tai-windows-10-1909-19h2-iso-32bit-64bit.6912.html"