IObit Malware Fighter Pro 8.1 Full @ctive - Bảo mật, loại bỏ phần mềm độc hại

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi Trần Văn Cường, 4/8/20.

1. Trần Văn Cường

Trần Văn Cường I love CNTT Thành viên BQT Thành viên BQT

Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Web:

IObit Malware Fighter Pro là chương trình chống phần mềm độc hại chuyên nghiệp từ IObit. Nó đóng gói một số tính năng ấn tượng vượt xa đối tác miễn phí của mình và tất cả các tính năng này có thể có với mức giá khá thấp.

Nếu bạn hiện không có bảo vệ mối đe dọa trên máy tính của mình, bạn nên xem xét việc cài đặt chương trình này, ngay cả khi nó phiên bản miễn phí đầu tiên chỉ để xem cách nó hoạt động. Tuy nhiên, khi bạn học, IObit Malware Fighter Pro thực sự vượt trội so với phiên bản miễn phí.

Hãy đọc tất cả các chi tiết về IObit Malware Fighter Pro. Bạn có thể thấy những gì tôi nghĩ về chương trình, tìm hiểu tất cả các màn hình khác nhau trông như thế nào và chúng làm gì, và phiên bản pro so sánh với phiên bản miễn phí như thế nào để bạn biết chính xác những gì bạn đang trả tiền.

Chương trình chống phần mềm độc hại chuyên nghiệp IObit xông tới điểm. Như bạn có thể thấy trong hình trên và khi bạn học hỏi khi chúng ta đi qua các màn hình bên dưới, giao diện người dùng siêu hiện đại và tránh sự lộn xộn.

Tất cả mọi thứ bạn cần được giấu trong một menu bên, quét là dễ hiểu và đơn giản để chạy, và không bao giờ tôi bối rối về cách một cái gì đó hoạt động.

Bạn có thể đặt mua IObit Malware Fighter Pro với giá 30 đô la. Sử dụng techyzone làm mã giảm giá IObit Malware Fighter Pro của bạn khi bạn đặt hàng tại đây, để được giảm giá 20%.

Các tùy chọn thanh toán bao gồm: thẻ tín dụng, PayPal, chuyển khoản ngân hàng, tiền mặt tại 7-Eleven / ACE hoặc séc.

Để có thêm 7,99 đô la, bạn có thể đặt hàng dịch vụ bảo hiểm tải xuống của họ, họ cho phép bạn tải xuống chương trình trong 24 tháng trong trường hợp bạn mất tập tin cài đặt và cần cài đặt lại. Họ cũng cung cấp CD sao lưu IObit với giá 9,99 đô la, đây chỉ là phiên bản vật lý của tải xuống kỹ thuật số.

Tuy nhiên, các mục bổ sung này hoàn toàn không cần thiết vì bạn luôn có thể tải xuống phiên bản IObit Malware Fighter miễn phí và sử dụng mã giấy phép Pro của mình ở đó, như thế này

Tính năng IObit Malware Fighter Pro 8.1

• Chạy mọi lúc để xác định virus khi chúng đến máy tính của bạn
    • Xác định vị trí các mối đe dọa trên thiết bị USB
    • Phát hiện hàng trăm triệu mối đe dọa
    • Kết hợp hai công cụ chống phần mềm độc hại để nhân đôi sự bảo vệ
    • Bảo vệ máy ảnh của bạn khỏi việc sử dụng trái phép
    • Lưu trữ bất kỳ tệp nào bạn chọn trong hộp khóa an toàn
    • Luôn cập nhật lên phiên bản mới nhất
    • Buộc xóa các tập tin

Tải IObit Malware Fighter Pro 8.1 Full @ctive

File Setup

Fshare

File @ctive

Fshare

Mật khẩu giải nén: cnttqn.com

Hướng dẫn cài đặt IObit Malware Fighter Pro 8.1

1. Giải nén và cài đặt IObit Malware Fighter Pro. Thoát sau khi cài xong
    2. Sao chép file cr@ck đến thư mục cài đặt Mặc định là "C:\Program Files (x86)\Common Files\IObit\IObit Malware Fighter"
    3. Luôn chạy File cr@ck với quyền "Run as admin" để sử dụng phần mềm
    4. Hoàn thành !!

Bình Luận Bằng Facebook

data-href="https://cnttqn.com/threads/iobit-malware-fighter-pro-8-1-full-ctive-bao-mat-loai-bo-phan-mem-doc-hai.7079.html"