12 lời chúc sinh nhật người yêu hay và hình ảnh đẹp nhất 2016

Thảo luận trong 'Sinh nhật' bắt đầu bởi Nguyễn Thành Đạt It, 9/10/16.

1. Nguyễn Thành Đạt It

Nguyễn Thành Đạt It Guest Registered

Nghề nghiệp:
    N/A
    Web:
    N/A

Tuyển chọn những lời chúc sinh nhật hay nhất dành cho người yêu kèm theo những hình ảnh đẹp mà các bạn có thể lựa chọn và dành tặng nửa kia của mình trong dịp sinh nhật.

Ngày sinh nhật là một ngày quan trọng nhất bởi nó đánh dấu sự chào đời của bạn. Trong ngày sinh nhật ai cũng mong muốn có một ngày sinh nhật đầy ắp tiếng cười, bánh sinh nhật, thiệp chúc sinh nhật hay những món quà tặng… nhưng quan trọng hơn hết là nhận được một lời chúc sinh nhật hay và ý nghĩa nhất của người mà mình yêu. Hãy cùng tham khảo những hình ảnh đẹp và lời chúc sinh nhật người yêu hay nhất dưới đây để làm quà tặng nửa kia của mình trong dịp sinh nhật nhé!

Hình ảnh và lời chúc sinh nhật người yêu hay nhất.

Gửi đến em những lời chúc tốt đẹp nhất, ngọt ngào như những bông hoa này, vì em đã cùng anh đi đến tận cùng thế giới. Chúc sinh nhật hạnh phúc.

Cứ mỗi năm anh lại yêu em nhiều, nhiều hơn! Chúc mừng sinh nhật em!

Thường nghĩ về anh trong ngày sinh nhật và em chúc mọi thứ luôn mang đến hạnh phúc cho anh vào ngày hôm nay và mãi mãi.

Chúc mừng sinh nhật người yêu nhất và ngoan hiền dịu ngọt nhất của tôi. Cuộc sống buồn tẻ biết bao nếu vắng em.

Không phải vì yêu làm cho anh hạnh phúc mà vì yêu Em mới làm anh hạnh phúc. Chúc mừng sinh nhật em!

Đối với thế giới, em chỉ là một người bình thường, nhưng đối với anh, em là tất cả. Chúc mừng sinh nhật em!

My love! Anh đã yêu em từ khi anh chưa ra đời. Chúc em có được đầy tràn tình yêu của anh.

Chúc em sinh nhật vui vẻ, sang tuổi mới xinh lại càng xinh, duyên lại càng duyên, yêu lại càng yêu.

Chúc em, một nửa của đời anh luôn cảm thấy hạnh phúc khi có anh luôn bên cạnh. Dù em đi tới đâu anh vẫn theo từng bước chân em. Anh chỉ mong được theo em trên đoạn đường còn lại để có thể dìu em khi em ngã, hạnh phục khi được thấy em cười, và bên cạnh em khi em cô đơn nhất, với anh như thế là đủ. Mãi yêu em.

Cảm ơn em! Người mang cho anh niềm vui trong cuộc sống và hứng khởi trong công việc. Sinh nhật em Anh chúc em luôn xinh tươi, yêu đời, thành công trong cuộc sống. Anh sẽ luôn bên em!

Tặng phẩm này riêng nó chẳng có ý nghĩa gì cả, nhưng mà kỉ niệm ở đây là anh gởi cho em tất cả những tình cảm tha thiết nhất. Sinh nhật vui vẻ.

Nhân ngày sinh nhật, anh chúc em nhan sắc “quyết liệt” thăng hoa, tiền tài ào ào thăng tiến và tình yêu “tưng bừng” bùng nổ.

Bình Luận Bằng Facebook

data-href="https://cnttqn.com/threads/12-loi-chuc-sinh-nhat-nguoi-yeu-hay-va-hinh-anh-dep-nhat-2016.2894.html"