Tuyển tập lời chúc vui hài hước nhân ngày 20/10

Thảo luận trong '20/10' bắt đầu bởi Trần Văn Cường, 9/10/16.

1. Trần Văn Cường

Trần Văn Cường I love CNTT Thành viên BQT Thành viên BQT

Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Web:

Bộ sưu tập tuyển chọn những lời chúc ngày 20 tháng 10 hài hước hay nhất để gửi tặng các chị em để mang đến những nụ cười vui vẻ trong ngày phụ nữ Việt Nam.

Những lời chúc 20/10 hài hước hay nhất.

Xin chúc toàn thể chị em phụ nữ dù thất bại hay thành công, dù lông bông hay đang làm việc, dù thất nghiệp hay đang tìm việc,đang ăn tiệc hay ở nhà,dù già hay trẻ,dù đang sắp đẻ hay chưa có chồng,dù là rồng hay là tôm,đang bia ôm hay trà đá,hút thuốc…… lá hay là ko,dù có công hay có tội,dù bơi lội karate, dù đi xe hay đi bộ…20/10 vui vẻ hạnh phúc.

Nhân dip 20/10 xin chúc chị em: Trẻ trung như heo sữa, Bốc lửa như heo hơi, Chịu chơi như heo nái, Hăng hái như heo con, Sắc son như heo đất, Đủ chất như ..heo thịt.
    Trời lạnh đi với thằng khác nhớ mặc thêm áo ấm vào em nhé.
    Chúc các bà, các mẹ, các chị, các em, các cháu….. cùng các bà, các mẹ, các chị, các em, các cháu của các bà, các mẹ, các chị, các em, các cháu…….. 20/10 tràn đầy hạnh phúc.

Thay mặt Đảng, chính phủ, thay mặt chủ tịch nước, chủ tịch quốc hội, các bộ trưởng, ban ngành, mặt trận tổ quốc, hội phụ nữ, hội phụ lão, các cháu thiếu niên nhi đồng…nói chung là thay mặt 1 nửa dân số VN, chúc các chị em vui khỏe trong ngày 20/10 ngày.

Thay mặt cho hơn 48.5 triệu anh em nhiều râu xin chúc toàn thể các chị em ít râu (hên xui) ”cười” thật là nhiều kiểu trong ngày 20-10, em xin hết!!!

Nhân ngày Phụ Nữ VN anh chúc em và các bạn gái sớm trở thành Phụ nữ.
    Gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến các bạn nữ nhân ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10.
    Chúc các bạn luôn yêu đời, vui vẻ, mạnh khỏe, học tập tốt, thành công trong công việc cũng như hạnh phúc trong cuộc sống.

Xin chúc toàn thể chị em phụ nữ dù thất bại hay thành công, dù lông bông hay đang làm việc, dù thất nghiệp hay đang tìm việc ,đang ăn tiệc hay ở nhà, dù già hay trẻ, dù đang sắp đẻ hay chưa có chồng, dù là rồng hay là tôm, đang bia ôm hay trà đá, hút thuốc…… lá hay là ko, dù có công hay có tội, dù bơi lội hay karate, dù đi xe hay đi bộ…20/10 vui vẻ hạnh phúc.

Nhân ngày phụ nữ Việt Nam
    Chị em được phép nghỉ làm ngồi chơi
    Chúng tôi xin có đôi lời
    Đàn ông đã khổ từ thời mới sinh
    Thôi thì trời đất anh minh
    Bỏ ngay cái lễ linh đình này đi
    Đàn ông chả có mấy khi
    Được lên lễ lộc, được đi ăn mừng
    Đàn bà quà nhận tưng bừng
    Quanh năm suốt tháng hại từng hầu bao
    Đàn ông khổ sở lao đao
    Cũng vì sức lực tổn hao quá nhiều
    Một đêm khổ sở đăm chiêu
    Sáng ra phải phát biểu liều mấy câu:
    Đàn bà là giống khổ đau
    Đàn ông hạnh phúc với nhau được rồi!

Bình Luận Bằng Facebook

data-href="https://cnttqn.com/threads/tuyen-tap-loi-chuc-vui-hai-huoc-nhan-ngay-20-10.2804.html"