ProPresenter Pro 7.0 Full @ctive - Tạo, tổ chức bài thuyết trình

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi Trần Văn Cường, 13/5/20.

1. Trần Văn Cường

Trần Văn Cường I love CNTT Thành viên BQT Thành viên BQT

Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Web:

ProPresenter Pro 7 là hoàn toàn không thể tin được. Có rất nhiều điều mới sẽ phục vụ người dân sử dụng chương trình này và cho phép các nhà thờ tiếp tục nâng cao và nâng cao kinh nghiệm thờ phượng của họ. Tôi là người dùng ProPresenter 6 lâu năm và tôi không thể chờ đợi để bắt tay và trải nghiệm những gì ProPresenter 7 cung cấp. Hãy để tôi nói với bạn rằng tôi rất vui mừng về bản cập nhật này và tôi muốn chia sẻ 7 tính năng mới và cách chúng có thể tác động đến nhà thờ của bạn ngay lập tức.

Tôi hy vọng điều này là thiết thực và giúp bạn tìm ra cách bạn có thể sử dụng các tính năng mới này trong nhà thờ của bạn hoặc nếu bạn đang ở trên hàng rào về việc nâng cấp có thể điều này sẽ giúp bạn trong quá trình ra quyết định.

Giao diện mới là màu đen. Cá nhân tôi nghĩ rằng điều này là tuyệt vời vì nó sẽ hạn chế lượng ánh sáng phát ra từ màn hình thuyết trình. Nền tối cho phép tập trung vào nội dung bạn đang trình bày.

Thay đổi giao diện sẽ giúp bạn làm quen với nhóm của mình, tuy nhiên, tôi nghĩ khi bạn sử dụng chương trình, bạn sẽ thấy giao diện mới giúp cho phép bạn xem và tương tác với nội dung bạn đang trình bày. Nó tập trung vào những yếu tố đó.

Tải ProPresenter Pro 7.0 Full @ctive

File Setup

Fshare

File @ctive

Fshare

Mật khẩu giải nén: cnttqn.com

Hướng dẫn cài đặt ProPresenter Pro 7

1. Giải nén và cài đặt phần mềm
    2. Thoát sau khi cài xong
    3. Sao chép toàn bộ File cr@ck vào thư mục cài đặt phần mềm
    4. Hoàn thành.

Bình Luận Bằng Facebook

data-href="https://cnttqn.com/threads/propresenter-pro-7-0-full-ctive-tao-to-chuc-bai-thuyet-trinh.7016.html"