Phototheca Pro 2019 Full @ctive - Phần mềm quản lý ảnh

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi Trần Văn Cường, 15/1/20.

1. Trần Văn Cường

Trần Văn Cường I love CNTT Thành viên BQT Thành viên BQT

Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Web:

Phototheca Pro 2019 đã được phát triển để sắp xếp hình ảnh từ PC của bạn một cách rất trực quan như bạn có thể gán từ khóa cho ảnh của mình và sử dụng chức năng tìm kiếm của ứng dụng để nhận dạng chúng ngay lập tức. Nó cho phép bạn tạo các sự kiện trong thư viện và xem hình ảnh trong bố cục lịch bằng cách chọn năm, tháng và ngày tương ứng. Nó đã được trang bị giao diện người dùng trực quan cho phép người mới sử dụng hiệu quả. Nó cung cấp cho bạn hỗ trợ cảm ứng và cử chỉ rất hữu ích trong trường hợp bạn quyết định chạy nó trên máy tính bảng.

Nó có phần Thư viện đi kèm với danh mục trùng lặp, nơi bạn có thể dễ dàng truy cập danh sách các hình ảnh trùng lặp trên hệ thống của mình, xem chúng cũng như xóa chúng. Bạn cũng có thể tìm thấy hỗ trợ cho các tệp và video RAW. Bạn có thể chia sẻ ảnh của mình trên nhiều trang web khác nhau vì ứng dụng này cũng hỗ trợ chia sẻ. Bạn có thể tải lên các tệp hoặc album trên Facebook, Flickr, Google Photos và Twitter, v.v. Tất cả trong tất cả Phototheca Pro 2019 là một ứng dụng ấn tượng được sử dụng để tổ chức cũng như lưu trữ hình ảnh vào album. Bạn cũng có thể tải xuống VirtualBox 2019.

Phototheca Pro 2019 có gì mới?

• Một ứng dụng ấn tượng được sử dụng để tổ chức cũng như lưu trữ hình ảnh vào album.
    • Có thể sắp xếp hình ảnh theo ngày trong lịch và cũng có thể tạo sự kiện.
    • Có thể đặt mật khẩu cho nội dung đồ họa nhạy cảm để không ai có thể truy cập các tệp mà không có sự đồng ý của bạn.
    • Được phát triển để sắp xếp các hình ảnh từ PC của bạn một cách rất trực quan.
    • Có thể gán từ khóa cho ảnh của bạn và sử dụng chức năng tìm kiếm của ứng dụng để xác định chúng ngay lập tức.
    • Cho phép bạn tạo các sự kiện trong thư viện và xem hình ảnh theo bố cục lịch bằng cách chọn năm, tháng và ngày tương ứng.
    • Được trang bị giao diện người dùng trực quan sẽ cho phép người mới sử dụng hiệu quả.
    • Cung cấp cho bạn hỗ trợ cảm ứng và cử chỉ rất hữu ích trong trường hợp bạn quyết định chạy nó trên máy tính bảng.
    • Có phần Thư viện đi kèm với danh mục trùng lặp, nơi bạn có thể dễ dàng truy cập danh sách các hình ảnh trùng lặp trên hệ thống của mình, xem chúng cũng như xóa chúng.
    • Có thể chia sẻ ảnh của bạn trên nhiều trang web khác nhau vì ứng dụng này cũng hỗ trợ chia sẻ.
    • Cũng có thể tìm thấy hỗ trợ cho các tệp và video RAW.
    • Có thể tải lên các tệp hoặc album trên Facebook, Flickr, Google Photos và Twitter, v.v.

Tải Phototheca Pro 2019 Full @ctive

Fshare

Mật khẩu giải nén: cnttqn.com

Hướng dẫn cài đặt Phototheca Pro 2019

Phần mềm tự động kích hoạt bản quyền.

Bình Luận Bằng Facebook

data-href="https://cnttqn.com/threads/phototheca-pro-2019-full-ctive-phan-mem-quan-ly-anh.6945.html"