Download Camtasia Studio 2019 Build 5004 Cr@ck - Phần mềm quay màn hình laptop

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi Trần Văn Cường, 16/8/19.

1. Trần Văn Cường

Trần Văn Cường I love CNTT Thành viên BQT Thành viên BQT

Nghề nghiệp:
    Sinh Viên
    Web:

Camtasia 2019 giúp bạn dễ dàng ghi lại màn hình của mình và tạo các video bóng bẩy, chuyên nghiệp. Camtasia 2019, Nếu bạn đang muốn biến các khóa học trực tuyến hoặc hướng dẫn một phần trong mô hình kinh doanh của mình, thì bạn sẽ cần khả năng tạo video hấp dẫn.

May mắn thay, ngày nay có rất nhiều công cụ giúp việc tạo các hướng dẫn và khóa học video không chỉ trông tuyệt vời mà còn hấp dẫn cho sinh viên của bạn. Nhưng, tất nhiên, đó có thể là một vấn đề. Với số lượng lớn các tùy chọn có sẵn, thật khó khăn và khó biết phải bắt đầu từ đâu.

Nếu bạn đang loay hoay tìm một công cụ đáp ứng nhu cầu của mình nhưng không yêu cầu bạn phải đến trường quay phim để học cách sử dụng nó thì tôi khuyên Camtasia là lựa chọn đầu tiên để xem xét. Trong phần còn lại của bài đánh giá Camtasia này, tôi sẽ hướng dẫn bạn một số tính năng chính của nó và những ưu và nhược điểm để tạo các hướng dẫn và khóa học video.

Phần mềm ghi màn hình: Camtasia có mọi thứ bạn cần để ghi cả video và âm thanh từ màn hình máy tính. Khán giả của bạn có thể thấy mọi thứ bạn nhìn thấy trên màn hình và nghe bạn nói về - về cơ bản, chức năng cơ bản bạn cần để tạo hướng dẫn. Nhưng Camtasia không dừng lại ở đó.
    Phần mềm chỉnh sửa video: Camtasia, cũng là phần mềm chỉnh sửa video mạnh mẽ nhưng dễ sử dụng - và đó thực sự là lý do chính mà tôi khuyên dùng. Bạn không chỉ có thể ghi và chỉnh sửa nội dung bạn chụp trên máy tính, bạn cũng có thể chỉnh sửa nội dung bạn chụp từ bất kỳ nơi nào khác - ví dụ: từ máy quay video của điện thoại thông minh. Các tính năng chỉnh sửa video của Camtasia sườn thực sự ấn tượng và là một phần quan trọng trong những gì thực sự làm cho nó nổi bật so với các loại phần mềm tương tự.

Với Camtasia 2019 bạn có thể:
    1/ Nhập tệp video và âm thanh
    2/ Tách clip hoặc loại bỏ chúng hoàn toàn
    3/ Thêm nhạc, hình ảnh và tường thuật
    4/ Chọn từ hàng trăm biểu tượng để chèn vào video của bạn
    5/ Thêm đồ họa chuyển động
    6/ Bao gồm các câu hỏi trong khi phát lại
    7/ Chèn mẹo bật lên
    8/ Tận dụng các công cụ nhận dạng giọng nói để dễ dàng thêm phụ đề

Tải Camtasia 2019 Full Cr@ck

Fshare

Download

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT VÀ CỜ RẮC PHẦN MỀM Camtasia 2019
    1) Tiến hành Cài đặt phần mềm và thoát nếu đang chạy
    2) Giải nén và copy file Cờ rắc vào thư mục cài đặt phần mềm. Mặc định là:
    C:\Program Files\TechSmith\Camtasia 2019
    3) Chạy file Cờ rắc bằng “Run As Administrator” và click vào nút “Cờ rắc”
    4) Hoàn thành! không update

Bình Luận Bằng Facebook

data-href="https://cnttqn.com/threads/camtasia-studio-2019-build-5004-cr-ck-phan-mem-quay-man-hinh-laptop.6854.html"